XE INTER BUS HÀ NỘI => SAPA – 22:00

Hà Nội
Giá vé:
230.000 VNĐ

Thông tin

Điểm đi: Hà Nội

Điểm đến: Sapa

Giờ đi: 22h00

Giờ đến: 3h00

Tiện nghi

  • Wifi miễn phí
  • Máy nước nóng
  • Điều Hòa
  • Tủ lạnh
  • Tivi
  • Truyền hình cáp
  • Ăn sáng miễn phí
  • Dịch vụ giặt khô
  • Máy sấy tóc
  • Quầy lễ tân
  • Phòng tập gym
  • Hồ bơi
  • Nhìn ra biển
  • Ban công
  • Xe đưa đón

Chi tiết

Mô Tả và Khái Quát:
Trong những năm gần đây, nghành du lịch việt nam phát triển đã thu hút được 1 lượng lớn du khách trong nước và quốc tế. Nhằm đáp ứng nhu cầu đi lại ngày càng cao của người dân và du khách quốc tế ngày 06/06/2016 Hãng xe Inter Bus line đi sapa đã ra đời, chuyên cung cấp vé xe giường nằm chất Lượng cao theo hành trình Hà Nội – Lào Cai – SaPa – Lào Cai – Hà Nội.

Việt Nam đang chở thành điểm đến du lịch của nhiều du khách trên thế giới, đặc biệt từ các nước phát trển năm 2016 chỉ tính riêng thủ đô Hà Nội đã thu hút trên 4 triệu lượt khách du lịch, du khách quốc tế khi đến Hà Nội thường lựa chọn các điểm du lịch miền núi tây bắc hay hạ long bay di sản thiên nhiên thế giới. chính vì vậy nhu cầu vận chuyển khách du lịch bằng ô Tô ngày cao cao, nắm bắt được nhu cầu đó. Sự ra đời của Hãng Vận Tải Inter Bus Line cùng các hãng vận tại khách đã góp phần thay đổi bộ mặt vận tải Trên tuyến đường Hà Nội – Lào Cai – Sapa và sapa Hà Nội chở nên phong phú và đa dạng.

Vì là doanh nghiệp vận tải khách du lịch và lữu hành nên tiêu chí ngày từ ban đầu đã được xác định là phục vụ khách du lịch trong nước, quốc tế chính vì vậy yêu cầu chất lượng được đặt nên hàng đầu, đó là sự an toàn cho du khách, nên trang thiết bị và xe được đầu tư mới, và lắp đặt hệ thống âm thanh anh sáng hiện đạiWifi miễn phí, cổng sạc usb trên từng ghế hoặc giường nằm, có hướng dẫn viên du lịch được đào tạo để phục vụ cho từng chuyến, Ngoài ra trên xe còn phục vụ đồ ăn nhẹnước uống miễn phí. các lái xe đều được đào tạo bài bản trong nghiệp vụ phục vụ khách hàng, và thông thao địa hình trên cung đường Hà Nội sapa, để mỗi chuyến đi du khách được tận hưởng sự tiện nghi và thoải mái. Cùng mới sự phát triển hệ thống đại lý toàn đông dương, nêu đã đầu tư những dòng xe đẳng cấp lần đầu tiên xuất hiện tại việt nam như Limou XLimo Line, là những dòng xe tiêu chuẩn cao kích thước giường lớn hơn,


Lịch trình và Điểm Đón:

HÀ NỘI => SAPA
169 Linh Đường (Linh Đàm) 20:30
Cổng Đại học Bách Khoa HN – đường Đại Cồ Việt 20:45
Đón tận nơi trong Phố Cổ
21:15
110A Trần Nhật Duật 22:00
Sân bay Nội Bài – Trước cổng nhà ga T1
22:45
11 Nguyễn Huệ – Tp. Lào Cai
02:30
81 Xuân Viên, TT Sapa
03:15
Trước sân nhà thờ Đá – Sapa 03:30

Liên hệ Đặt xe :
Để đặt vé,xe quý khách xin gọi về phòng điều hành để được tư vấn và báo giá nhanh nhất, chính xác nhất theo hành trình mà Quý khách có nhu cầu.
Điện thoại: 0888389996 (mr mạnh)  –  0888880857
Di động: 0989854199
Gmail: adamvietservices@gmail.com
Địa chỉ:164 Mai Anh Tuấn, Ô Chợ Dừa, Đống Đa, Hà Nội

Tại sao bạn nên chọn chúng tôi:

  1. Dịch vụ được chăm sóc chuyên nghiệp đến từng chi tiết nhỏ
  2. Phương châm khách hàng là thượng đế
  3. Luôn luôn lắng nghe ý kiến khách hàng để hoàn thiện các dịch vụ tốt hơn.
  4. Chất lượng dịch vụ tốt, đảm bao giá cả cạnh tranh.
ADAM VIỆT TRAVEL – DU LỊCH TRẢI NGHIỆM VÀ KHÁM PHÁ !

Bài viết liên quan

Xe Hà Nội Đi Hà Giang Hàng Ngày
HOT

Xe Hà Nội Đi Hà Giang Hàng Ngày

280.000 VNĐ

Khởi hành: 07h00 - 16h00

Hạng vé: Xe giường nằm

XE INTER VALENTINE HÀ NỘI => SAPA – 22:00
HOT

XE INTER VALENTINE HÀ NỘI => SAPA – 22:00

340.000 VNĐ

Khởi hành: 22h00

Hạng vé: víp

XE INTER VALENTINE SAPA => HÀ NỘI – 14:00
HOT

XE INTER VALENTINE SAPA => HÀ NỘI – 14:00

340.000 VNĐ

Khởi hành: 14h00

Hạng vé: víp

XE INTER BUS HÀ NỘI => SAPA – 07:00
HOT

XE INTER BUS HÀ NỘI => SAPA – 07:00

230.000 VNĐ

Khởi hành: 07h00

Hạng vé: vé thường

XE INTER BUS HÀ NỘI => SAPA – 21:30
HOT

XE INTER BUS HÀ NỘI => SAPA – 21:30

230.000 VNĐ

Khởi hành: 21h30

Hạng vé: vé thường

XE INTER BUS HÀ NỘI => SAPA  13:30
HOT

XE INTER BUS HÀ NỘI => SAPA 13:30

230.000 VNĐ

Khởi hành: 13h30

Hạng vé: vé thường